Koha 23.11.09.000 - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: not available
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Address
ta: முகவரி

en: Item is checked out
ta: பொருள் வெளியே சென்றுள்ளது

en: Item does not belong to your library
ta: இப்பொருள் உங்கள் நூலகத்திற்கு சொந்தமானது அல்ல

en: Item has a waiting hold
ta: பொருள் காத்திருப்பில் உள்ளது

en: Item has linked analytics
ta: பொருளுடன் இணைக்கப்பட்ட பகுப்பாய்வு உள்ளது

en: Unknown reason
ta: தெரியாத காரணம்

en: ({age} year) | ({age} years)
ta[0]: ({age} வயது)
ta[1]: ({age} ஆண்டுகள்)

[ctx: basket created by]
en: Created by:
ta: உருவாக்கியவர்:

[ctx: noun]
en: Order
ta: வரிசை

[ctx: basket created by]
en: Created by
ta: உருவாக்ககியவர்

[ctx: verb]
en: Order
ta: வரிசை

en: {count} library limitation | {count} library limitations
ta[0]: {count} நூலக வரையறை
ta[1]: {count} நூலக வரையறைகள்

en: An error occurred when updating mappings: {message}.
ta: மேப்பிங்கை புதுப்பிக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது: {message}.

en: An error occurred when deleting the existing mappings. Nothing has been changed!
ta: ஏற்கனவே உள்ள மேப்பிங்கை நீக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது. எதுவும் மாற்றப்படவில்லை!

en: (search field {field_name} with mapping {marc_field}.)
ta: (மேப்பிங் {marc_field} உடன் புலம் {field_name} ஐ தேடு.)

en: Invalid field weight '{weight}', must be a positive decimal number.
ta: செல்லாத புலம் weight '{weight}', நேர் தசம எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: You attempted to delete all mappings for a required index, you must leave at least one mapping
ta: தேவையான குறியீட்டுக்கான அனைத்து மேப்பிங்கையும் நீக்க முயற்சித்தீர்கள், குறைந்தபட்சம் ஒரு மேப்பிங்கையாவது விட்டுவிட வேண்டும்

en: An error occurred when updating Elasticsearch index mappings: {message}.
ta: எலஸ்ட்டிக்செர்ச் குறியீட்டு மேப்பிங்கை புதுப்பிக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது: {message}.

en: Index '{index}' needs to be reindexed.
ta: குறியீடு '{index}' மறுகுறியீடு செய்யப்படவேண்டும்.

en: Index '{index}' needs to be recreated.
ta: குறியீடு '{index}' மறுகுறியீடு செய்யப்படவேண்டும்.

en: Mappings updated successfully.
ta: மேப்பிங் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: Mappings have been reset successfully.
ta: மேப்பிங் வெற்றிகரமாக மீட்டமைக்கப்பட்டன.

en: Elasticsearch is currently disabled.
ta: எலஸ்ட்டிக்செர்ச் தற்போது முடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: pluralization]
en: There is one archived suggestion. | There are {count} archived suggestions.
ta[0]: ஒரு ஆவணமாக்கப்ப்ட்ட பரிந்துரை உள்ளது.
ta[1]: ஆவணமாக்கப்ப்ட்ட {count} பரிந்துரைகள் உள்ளன.

en: {count} item | {count} items
ta[0]: {count} பொருள்
ta[1]: {count} பொருட்கள்

en: {title} ({barcode}) was removed from {count} course. | {title} ({barcode}) was removed from {count} courses.
ta[0]: {count} பயிற்சியிலிருந்து {title} ({barcode}) நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: {count} பயிற்சியிகளிலிருந்து {title} ({barcode}) நீக்கப்பட்டது.

[ctx: patron restriction created on]
en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: purchase suggestion created by]
en: Created by:
ta: உருவாக்கியவர்:

[ctx: Cancel hold button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்
